gtk+ 2.0 - en to am translation catalogue (472 entries)

en: %s job #%d
am: %s ስራ #%d

en: %s: missing application name
am: %s: የ መተግበሪያው ስም አልተገኘም

en: (None)
am: (ምንም)

en: A file named “%s” already exists.  Do you want to replace it?
am: ፋይል በዚህ ስም “%s” ቀደም ሲል ነበር ሊተኩት ይፈልጋሉ?

en: About
am: ስለ

en: About %s
am: ስለ %s

[ctx: Accelerator]
en: Disabled
am: ተሰናክሏል

[ctx: Accelerator]
en: Invalid
am: ዋጋ የሌለው

en: Action
am: ተግባር

[ctx: Action description]
en: Activates the cell
am: ክፍል ማስነሻ

[ctx: Action description]
en: Activates the color
am: ቀለም ማስነሻ

[ctx: Action description]
en: Clicks the button
am: ቁልፉን ይጫኑ

[ctx: Action description]
en: Selects the color
am: ቀለም ይምረጡ

[ctx: Action description]
en: Toggles the cell
am: ክፍል መቀያየሪያ

[ctx: Action name]
en: Activate
am: ማስነሻ

[ctx: Action name]
en: Click
am: ይጫኑ

[ctx: Action name]
en: Dismiss
am: መደምሰሻ

[ctx: Action name]
en: Edit
am: ማረሚያ

[ctx: Action name]
en: Expand or contract
am: ማሳደጊያ ወይንም ማሳነሻ

[ctx: Action name]
en: Popup
am: ብቅ ባይ

[ctx: Action name]
en: Press
am: ይጫኑ

[ctx: Action name]
en: Select
am: ይምረጡ

[ctx: Action name]
en: Toggle
am: መቀያየሪያ

en: Actions
am: ተግባሮች

en: Activate
am: ማስነሻ

en: Address
am: አድራሻ

en: Adjusts the volume
am: መጠን ማስተካከያ

en: Advanced
am: የረቀቀ

en: Animations
am: እንቅስቃሴዎች

en: Any Printer
am: ማንኛውም ማተሚያ

en: Application
am: መተግበሪያ

en: Application menu
am: የ መተግበሪያ ዝርዝር

en: Attribute
am: ባህሪ

en: Authentication
am: ማረጋገጫ

en: Be_fore:
am: በፊ_ት:

en: Bottom to top
am: ከ ታች ወደ ላይ

en: Bottom to top, left to right
am: ከ ታች ወደ ላይ: ከ ግራ ወደ ቀኝ

en: Bottom to top, right to left
am: ከ ታች ወደ ላይ: ከ ቀኝ ወደ ግራ

en: C_redits
am: ም_ስጋና

en: C_urrent Page
am: የ አ_ሁኑ ገጽ

en: Close
am: መዝጊያ

en: Co_nnect
am: አገና_ኝ

en: Color
am: ቀለም

en: Color Name
am: የ ቀለሙ ስም

en: Color Selection
am: ቀለም መምረጫ

en: Color Wheel
am: የ ቀለም ጎማ

en: Color _name:
am: የ ቀለሙ _ስም:

[ctx: Color name]
en: Black
am: ጥቁር

[ctx: Color name]
en: Orange
am: ብርቱካን

[ctx: Color name]
en: White
am: ነጭ

en: Color: %s
am: ቀለም: %s

en: Column:
am: ዓምድ

en: Command Line
am: የ ትእዛዝ መስመር

en: Computer
am: ኮምፒዩተር

en: Connect As
am: አገናኝ እንደ

en: Connect to Server
am: ወደ ሰርቨር መገናኛ

en: Connect to a network server address
am: ወደ ሰርቨር አድራሻ መገናኛ

en: Connected
am: ተገናኝቷል

en: Copie_s:
am: ኮፒዎ _ች:

en: Copies
am: ኮፒዎች

en: Copy URL
am: URL ኮፒ ማድረጊያ

en: Copy _Location
am: _አካባቢውን ኮፒ ማድረጊያ

en: Could not clear list
am: ዝርዝሩን ማጽዳት አልተቻለም

en: Could not remove item
am: አካሉን ማስወገድ አልተቻለም

en: Could not send the search request
am: የ መፈለጊያ ጥያቄ መላክ አልተቻለም

en: Could not show link
am: አገናኙን ማሳያእት አልተቻለም

en: Count
am: መቁጠሪያ

en: Created by
am: የተፈጠረው በ

en: Credits
am: ምስጋና

en: Cu_t
am: መቁረ_ጫ

en: DISPLAY
am: ማሳያ

en: Data
am: ዳታ

en: Default
am: ነባር

en: Default Application
am: ነባር መተግበሪያ

en: Desktop
am: ዴስክቶፕ

en: Disabled
am: የተበላሸ

en: Documented by
am: የተዘጋጀው በ

en: Domain:
am: ግዛት:

en: Empty
am: ባዶ

en: Enabled
am: ተችሏል

en: Enter Location
am: አካባቢ ያስገቡ

en: Error
am: ስህተት

en: Failed to load icon
am: ምልክቱን መጫን አልተቻለም

en: File
am: ፋይል

en: File System
am: የ ፋይል ስርአት

en: Files
am: ፋይሎች

en: Finishing
am: በመጨረስ ላይ

en: Font
am: የፊደል ቅርጽ

en: Font Family
am: የ ፊደል ቤተሰብ

en: Font Selection
am: የፊደል ቅርጽ ምርጫ

en: Forget association
am: ግንኙነቱን መርሻ

en: Forget password _immediately
am: የመግቢያ ቃሉን _ወዲያውኑ እርሳው

en: Full Volume
am: ሙሉ መጠን

en: General
am: ባጠቃላይ

en: Hide %s
am: መደበቂያ %s

en: Hide Others
am: ሌሎቹን መደበቂያ

en: High
am: ከፍተኛ

en: Home
am: ቤት

en: Icon
am: ምልክት

en: Image Quality
am: የምስል ጥራት

en: Information
am: መረጃ

en: Invalid URI
am: ዋጋ የሌለው URI

en: Invalid size %s
am: ዋጋ የሌለው መጠን %s

en: Job
am: ስራ

en: Job Details
am: የ ስራ ዝርዝሮች

en: Label
am: ምልክት

en: Landscape
am: መልከአ ምድር

en: Layout
am: እቅድ

en: Left to right
am: ከ ግራ ወደ ቀኝ

en: Left to right, bottom to top
am: ከ ግራ ወደ ቀኝ: ከ ታች ወደ ላይ

en: Left to right, top to bottom
am: ከ ግራ ወደ ቀኝ: ከ ላይ ወደ ታች

en: Left-to-Right
am: ከ ግራ-ወደ-ቀኝ

en: License
am: ፍቃድ

en: Location
am: አካባቢ

en: Lock
am: መቆለፊያ

en: Low
am: ዝቅተኛ

en: Manually enter a location
am: በ እጅ አካባቢ ያስገቡ

en: Margins:
     Left: %s %s
     Right: %s %s
     Top: %s %s
     Bottom: %s %s
am: መስመሮች:
     በ ግራ: %s %s
     በ ቀኝ: %s %s
     ከ ላይ: %s %s
     ከ ታች: %s %s

en: Maximize
am: ማሳደጊያ

en: Medium
am: መሀከለኛ

en: Menu
am: ዝርዝር

en: Minimize
am: ማሳነሻ

en: Miscellaneous
am: የተለያዩ

en: Mode
am: ዘዴ

en: Model:
am: አይነቱ:

en: Modified
am: የተሻሻለው

en: Muted
am: ተቀንሷል

en: NAME
am: ስም

en: Name
am: ስም

en: New bookmark
am: አዲስ እልባት

en: No applications found for “%s”
am: ምንም መተግበሪያ አልተገኘም ለ “%s”

en: No applications found for “%s” files
am: ምንም መተግበሪያ አልተገኘም ለ “%s” ፋይሎች

en: No applications found for “%s”.
am: ምንም መተግበሪያ አልተገኘም ለ “%s”.

en: No applications found.
am: ምንም መተግበሪያ አልተገኘም

en: No items found
am: ምንም አካሎች አልተገኙም

en: No printer found
am: ምንም ማተሚያ አልተገኘም

en: Not available
am: ዝግጁ አይደለም

en: Open '%s'
am: መክፈቻ '%s'

en: Open in New _Tab
am: በ አዲስ _ንዑስ መስኮት መክፈቻ

en: Open in New _Window
am: በ አዲስ _መስኮት መክፈቻ

en: Open the contents of the file system
am: የ ፋይል ስርአት ይዞታዎችን መከፈቻ

en: Open the contents of your desktop in a folder
am: የ እርስዎን የ ዴስክቶፕ ይዞታ በ ፎልደር ውስጥ መክፈቻ

en: Open the trash
am: የ ቆሻሻውን ማጠራቀሚ መክፈቻ

en: Open your personal folder
am: የግል ፎልደር መክፈቻ

en: Opening %d Item | Opening %d Items
am[0]: በመክፈት ላይ %d እቃ
am[1]: በመክፈት ላይ %d እቃዎች

en: Opening %s
am: በመክፈት ላይ %s

en: Opening “%s” files.
am: በመክፈት ላይ “%s” ፋይሎች

en: Opening “%s”.
am: በ መክፈት ላይ “%s”.

en: Or_ientation:
am: አቅ_ጣጫ:

en: Other Applications
am: ሌሎች መተግበሪያዎች

en: Other application…
am: ሌላ መተግበሪያ…

en: Other…
am: ሌላ…

en: Out of paper
am: ወረቀት አልተገኘም

en: PDF
am: ፒዲኤፍ

en: Pag_es:
am: ገጾ_ች:

en: Page %u
am: ገጽ %u

en: Page Setup
am: ገጽ ማሰናጃ

en: Pages
am: ገጾች

en: Pages Per Sheet
am: ገጾች በወረቀት ላይ

en: Paper
am: ወረቀት

en: Paper Size
am: የ ወረቀት መጠን

en: Paper _source:
am: የ ወረቀት _ምንጭ:

en: Paper _type:
am: የ ወረቀት _አይነት:

en: Password:
am: የመግቢያ ቃል:

en: Path
am: መንገድ

en: Paused
am: ተቋርጧል

en: Pick a Color
am: ቀለም ይምረጡ

en: Pick a Font
am: ፊደል ይምረጡ

en: Pointer: %p
am: ጠቋሚ: %p

en: Portrait
am: ምስል

en: Preferences
am: ምርጫዎች

en: Prefix
am: መነሻ

en: Preparing
am: በማሰናዳር ላይ

en: Preparing %d
am: በማሰናዳር ላይ %d

en: Pri_ority:
am: ቅድ_ሚያ:

en: Print
am: ማተሚያ

en: Print Document
am: ሰነድ ማተሚያ

en: Print to File
am: ወደ ፋይል ማተሚያ

en: Print to Test Printer
am: ማተሚያውን ለመሞከር ያትሙ

en: Printer
am: ማተሚያ

en: Printer Default
am: ነባር ማተሚያ

en: Printer offline
am: ማተሚያው ከ መስመር ውጪ ነው

en: Printing %d
am: በማተም ላይ %d

en: Properties
am: ባህሪዎች

en: Property
am: ባህሪ

en: Question
am: ጥያቄ

en: Quit %s
am: ማጥፊያ %s

en: Range
am: መጠን

en: Recent
am: የቅርብ ጊዜ

en: Recent files
am: የቅርብ ጊዜ ፋይሎች

en: Red %d%%, Green %d%%, Blue %d%%
am: ቀይ %d%%, አረንጓዴ %d%%, ሰማያዊ %d%%

en: Red %d%%, Green %d%%, Blue %d%%, Alpha %d%%
am: ቀይ %d%%, አረንጓድውው %d%%, ሰማያዊ %d%%, Alpha %d%%

en: Related Applications
am: የተዛመዱ መተግበሪያዎች

en: Remember _forever
am: _ለሁልጊዜ አስታውስ

en: Remember password until you _logout
am: የመግቢያ ቃሉን _እስከምወጣ ድረስ አስታውስ

en: Rename…
am: እንደገና መሰየሚያ…

en: Resources
am: ምንጮች

en: Restore
am: እንደነበር መመለሻ

en: Reverse landscape
am: መልከአ ምድር መግልበጫ

en: Reverse portrait
am: ምስል መግልበጫ

en: Right to left
am: ከ ቀኝ ወደ ግራ

en: Right to left, bottom to top
am: ከ ቀኝ ወደ ግራ: ከ ታች ወደ ላይ

en: Right to left, top to bottom
am: ከ ቀኝ ወደ ግራ: ከ ላይ ወደ ታች

en: Right-to-Left
am: ከ ቀኝ-ወደ-ግራ

en: Saturation
am: መሙያ

en: Se_lection
am: ምር_ጫ

en: Search
am: መፈለጊያ

en: Search font name
am: የ ፊደል ስም መፈለጊያ

en: Select Application
am: መተግበሪያ ይምረጡ

en: Select Font
am: ፊደል ይምረጡ

en: Select _All
am: _ሁሉንም መምረጫ

en: Select a Color
am: ቀለም ይምረጡ

en: Select a File
am: ፋይል ይምረጡ

en: Select a filename
am: የ ፋይል ስም ይምረጡ

en: Services
am: ግልጋሎቶች

en: Setting:
am: ማሰናጃ:

en: Show All
am: ሁሉንም ማሳያ

en: Show data
am: ዳታ ማሳያ

en: Si_ze:
am: _መጠን፦

en: Size
am: መጠን

en: Size:
am: መጠን:

en: Source:
am: ምንጭ

en: Starting %s
am: እየጀመረ ነው %s

en: State
am: ሁኔታ

en: Status
am: ሁኔታው

[ctx: Stock label]
en: Best _Fit
am: በ ጥሩ _ልክ

[ctx: Stock label]
en: C_onnect
am: መ_ገናኛ

[ctx: Stock label]
en: Cu_t
am: መቁረ_ጫ

[ctx: Stock label]
en: Decrease Indent
am: ገባ ማለቱን መቀነሻ

[ctx: Stock label]
en: Error
am: ስህተት

[ctx: Stock label]
en: Find and _Replace
am: መፈለጊያ እና _መተኪያ

[ctx: Stock label]
en: Increase Indent
am: ገባ ማለቱን መጨመሪያ

[ctx: Stock label]
en: Information
am: መረጃ

[ctx: Stock label]
en: Landscape
am: መልከአ ምድር

[ctx: Stock label]
en: Page Set_up
am: ገጽ ማሰ_ናጃ

[ctx: Stock label]
en: Portrait
am: ምስል

[ctx: Stock label]
en: Question
am: ጥያቄ

[ctx: Stock label]
en: Reverse landscape
am: መልከአ ምድር መግልበጫ

[ctx: Stock label]
en: Reverse portrait
am: ምስል መግልበጫ

[ctx: Stock label]
en: Save _As
am: ማስቀመጫ _እንደ

[ctx: Stock label]
en: Select _All
am: _ሁሉንም መምረጫ

[ctx: Stock label]
en: Warning
am: ማስጠንቀቂያ

[ctx: Stock label]
en: Zoom _In
am: በቅርብ _ማሳያ

[ctx: Stock label]
en: Zoom _Out
am: በርቀት ማሳያ

[ctx: Stock label]
en: _About
am: _ስለ

[ctx: Stock label]
en: _Add
am: _መጨመሪያ

[ctx: Stock label]
en: _Apply
am: _መፈጸሚያ

[ctx: Stock label]
en: _Ascending
am: _እየጨመረ በሚሄድ

[ctx: Stock label]
en: _Bold
am: _ማድመቂያ

[ctx: Stock label]
en: _CD-ROM
am: _ሲዲ-ራም

[ctx: Stock label]
en: _Cancel
am: _መሰረዣ

[ctx: Stock label]
en: _Center
am: _መሀከል

[ctx: Stock label]
en: _Clear
am: _ማጽጃ

[ctx: Stock label]
en: _Close
am: _መዝጊያ

[ctx: Stock label]
en: _Color
am: ቀለም

[ctx: Stock label]
en: _Convert
am: _መቀየሪያ

[ctx: Stock label]
en: _Copy
am: _ኮፒ

[ctx: Stock label]
en: _Delete
am: _ማጥፊያ

[ctx: Stock label]
en: _Descending
am: _እየቀነሰ በሚሄድ

[ctx: Stock label]
en: _Discard
am: _ማስወገጃ

[ctx: Stock label]
en: _Disconnect
am: _መለያያ

[ctx: Stock label]
en: _Edit
am: _ማረሚያ

[ctx: Stock label]
en: _File
am: _ፋይል

[ctx: Stock label]
en: _Fill
am: _መሙያ

[ctx: Stock label]
en: _Find
am: _መፈለጊያ

[ctx: Stock label]
en: _Floppy
am: _ፍሎፒ

[ctx: Stock label]
en: _Font
am: _ፊደል

[ctx: Stock label]
en: _Fullscreen
am: በ _ሙሉ መመልከቻ ዘዴ

[ctx: Stock label]
en: _Hard Disk
am: _ሀርድ ዲስክ

[ctx: Stock label]
en: _Help
am: _እርዳታ

[ctx: Stock label]
en: _Home
am: _ቤት

[ctx: Stock label]
en: _Index
am: _ማውጫ

[ctx: Stock label]
en: _Information
am: _መረጃ

[ctx: Stock label]
en: _Italic
am: _ማዝመሚያ

[ctx: Stock label]
en: _Jump to
am: _መዝለያ ወደ

[ctx: Stock label]
en: _Leave Fullscreen
am: ከ ሙሉ መመልከቻው _መውጫ

[ctx: Stock label]
en: _Left
am: በ _ግራ

[ctx: Stock label]
en: _Network
am: _ኔትዎርክ

[ctx: Stock label]
en: _New
am: _አዲስ

[ctx: Stock label]
en: _No
am: _አይ

[ctx: Stock label]
en: _Normal Size
am: _መደበኛ መጠን

[ctx: Stock label]
en: _OK
am: _እሺ

[ctx: Stock label]
en: _Open
am: _መክፈቻ

[ctx: Stock label]
en: _Paste
am: _መለጠፊያ

[ctx: Stock label]
en: _Preferences
am: _ምርጫዎች

[ctx: Stock label]
en: _Print
am: _ማተሚያ

[ctx: Stock label]
en: _Properties
am: _ባህሪዎች

[ctx: Stock label]
en: _Quit
am: _ማጥፊያ

[ctx: Stock label]
en: _Redo
am: _እንደገና መስሪያ

[ctx: Stock label]
en: _Refresh
am: _ማነቃቂያ

[ctx: Stock label]
en: _Remove
am: _ማስወገጃ

[ctx: Stock label]
en: _Revert
am: _ወደ ነበረበት መመለሻ

[ctx: Stock label]
en: _Right
am: በ _ቀኝ

[ctx: Stock label]
en: _Save
am: _ማሰቀመጫ

[ctx: Stock label]
en: _Spell Check
am: _ፊደል ማረሚያ

[ctx: Stock label]
en: _Stop
am: _ማስቆሚያ

[ctx: Stock label]
en: _Strikethrough
am: በላዩ ላይ _መሰረዣ

[ctx: Stock label]
en: _Undelete
am: አታጥፋ

[ctx: Stock label]
en: _Underline
am: ከ ድሩ ማስመሪያ

[ctx: Stock label]
en: _Undo
am: _መተው

[ctx: Stock label]
en: _Yes
am: _አዎ

[ctx: Stock label, media]
en: P_ause
am: ማ_ስቆሚያ

[ctx: Stock label, media]
en: Pre_vious
am: ቀደም _ያለው

[ctx: Stock label, media]
en: R_ewind
am: ማ_ጠንጠኛ

[ctx: Stock label, media]
en: _Forward
am: _ወደ ፊት

[ctx: Stock label, media]
en: _Next
am: _ይቀጥሉ

[ctx: Stock label, media]
en: _Play
am: _ማጫወቻ

[ctx: Stock label, media]
en: _Stop
am: _ማስቆሚያ

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Back
am: _ወደ ኋላ

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Bottom
am: ከ _ታች

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Down
am: ከ _ታች

[ctx: Stock label, navigation]
en: _First
am: _መጀመሪያ

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Forward
am: _ወደ ፊት

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Last
am: _መጨረሻ

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Top
am: ከ _ላይ

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Up
am: ከ _ላይ

en: T_wo-sided:
am: በ ሁ_ለት-ጎን በኩል:

en: Target
am: ኢላማው

en: Text Direction
am: የ ጽሁፍ አቅጣጫ

en: The file already exists in “%s”.  Replacing it will overwrite its contents.
am: ፋይሉ ቀደም ሲል ነበር በ “%s”.  መተካት በላዩ ላይ ደርቦ ይጽፍበታል

en: The folder could not be created
am: ፎልደሩን መፍጠር አልተቻለም

en: Theme
am: ገጽታ

en: Top to bottom
am: ከ ላይ ወደ ታች

en: Top to bottom, left to right
am: ከ ላይ ወደ ታች: ከ ግራ ወደ ቀኝ

en: Top to bottom, right to left
am: ከ ላይ ወደ ታች: ከ ቀኝ ወደ ግራ

en: Translated by
am: የተተረጎመው በ

en: Trash
am: ቆሻሻ

en: Turns volume up or down
am: መጠን መጨመሪያ ወይንም መቀነሻ

en: Type name of new folder
am: የ አዲሱን ፎልደር ስም ይጻፉ

en: Type:
am: አይነት:

en: Unable to access “%s”
am: መድረስ አልተቻለም “%s”

en: Unable to eject %s
am: ማውጣት አልተቻለም %s

en: Unknown item
am: ያልታወቀ አካል

en: Unlock
am: መክፈቻ

en: Unnamed section
am: ያልተሰየም ክፍል

en: Untitled filter
am: ያልተሰየመ ማጣሪያ

en: Urgent
am: አስቸኳይ

en: Username:
am: የተጠቃሚ ስም:

en: Value
am: ዋጋ

en: Volume
am: መጠን

en: Volume Up
am: መጠን መጨመሪያ

en: Warning
am: ማስጠንቀቂያ

en: Website
am: ድህረ ገጽ

en: Yes
am: አዎ

en: _Add Bookmark
am: እልባቶች _መጨመሪያ

en: _After:
am: _በኋላ:

en: _All Pages
am: _ሁሉንም ገጾች

en: _Apply
am: _መፈጸሚያ

en: _Back
am: _ወደ ኋላ

en: _Blue:
am: _ሰማያዊ፦

en: _Bottom:
am: ከ _ታች:

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

en: _Clear List
am: ዝርዝር _ማጽጃ

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: _Connect Drive
am: ከአካሉ ጋር _መገናኛ

en: _Copy
am: _ኮፒ

en: _Delete
am: _ማጥፊያ

en: _Detect Media
am: መገናኛ _ፈልጎ ማግኛ

en: _Disconnect Drive
am: አካሉን _መለያያ

en: _Domain
am: _ግዛት

en: _Eject
am: _ማውጫ

en: _Family:
am: _ቤተሰብ፦

en: _Find New Applications
am: አድሲ መተግበሪያ +መፈለጊያ

en: _Finish
am: _መጨረሻ

en: _Green:
am: _አረንጓዴ፦

en: _Height:
am: _እርዝመት:

en: _Help
am: _እርዳታ

en: _Left:
am: በ _ግራ:

en: _License
am: _ፍቃድ

en: _Mount
am: _መጫኛ

en: _Next
am: _ይቀጥሉ

en: _No
am: _አይ

en: _Now
am: _አሁን

en: _OK
am: _እሺ

en: _Only print:
am: ማተሚያ _ብቻ:

en: _Open
am: _መክፈቻ

en: _Open Link
am: አገናኝ _መክፈቻ

en: _Orientation:
am: _አቅጣጫ:

en: _Output format
am: የ _ውጤት አቀራረብ

en: _Paper size:
am: የ _ወረቀት መጠን:

en: _Password
am: _የመግቢያ ቃል

en: _Paste
am: _መለጠፊያ

en: _Power On
am: _ማብሪያ

en: _Preview:
am: ቅድመ _ዕይታ፦

en: _Print
am: _ማተሚያ

en: _Red:
am: _ቀይ፦

en: _Remember password
am: የመግቢያ ቃል አስታውስ

en: _Remove
am: አስወግድ (_R)

en: _Remove From List
am: ከ ዝርዝር ውስጥ _ማስወገጃ

en: _Rename
am: እንደገና _ሰይም

en: _Replace
am: _መተኪያ

en: _Reverse
am: መገልበጫ

en: _Right:
am: በ _ቀኝ:

en: _Safely Remove Drive
am: _በጥንቃቄ አካሎችን ማስወገጃ

en: _Save
am: _ማሰቀመጫ

en: _Save color here
am: ቀለሙን እዚህ ማስቀመጫ

en: _Select
am: _ይምረጡ

en: _Start
am: _መጀመሪያ

en: _Start Multi-disk Device
am: የበርካታ - ዲስክ አካሎችን _ማስጀመሪያ

en: _Stop
am: _ማስቆሚያ

en: _Stop Multi-disk Device
am: የበርካታ - ዲስክ አካሎችን _ማስቆሚያ

en: _Style:
am: _ዓይነት፦

en: _Top:
am: ከ _ላይ:

en: _Unmount
am: _ማውረጃ

en: _Username
am: _የተጠቃሚ ስም

en: _Value:
am: _ዕሴት፦

en: _View All Applications
am: ሁሉንም መተግበሪያዎች _መመልከቻ

en: _Width:
am: _ስፋት:

en: _Yes
am: _አዎ

en: calendar:MY
am: የኔ ቀን መቁጠሪያ:

en: calendar:week_start:0
am: ቀን መቁጠሪያ:ሳምንት_መጀመሪያ:0

en: default:mm
am: ነባር:ሚሚ

en: inch
am: ኢንች

[ctx: input method menu]
en: None
am: ምንም

[ctx: input method menu]
en: System
am: ስርአት

[ctx: input method menu]
en: System (%s)
am: ስርአት (%s)

en: inverted
am: ተገልብጧል

[ctx: keyboard label]
en: AudioLowerVolume
am: የ ድምፅ መጠን መቀነሻ

[ctx: keyboard label]
en: AudioPlay
am: ድምፅ ማጫወቻ

[ctx: keyboard label]
en: AudioRaiseVolume
am: የ ድምፅ መጠን መጨመሪያ

[ctx: keyboard label]
en: AudioStop
am: ድምፅ ማስቆሚያ

[ctx: keyboard label]
en: Back
am: ወደ ኋላ

[ctx: keyboard label]
en: BackSpace
am: የ ኋሊት ደምሳሽ

[ctx: keyboard label]
en: Battery
am: ባትሪ

[ctx: keyboard label]
en: Begin
am: መጀመሪያ

[ctx: keyboard label]
en: Delete
am: ማጥፊያ

[ctx: keyboard label]
en: Display
am: ማሳያ

[ctx: keyboard label]
en: Down
am: ከ ታች

[ctx: keyboard label]
en: End
am: መጨረሻ

[ctx: keyboard label]
en: Escape
am: መዝለያ

[ctx: keyboard label]
en: Forward
am: ወደ ፊት

[ctx: keyboard label]
en: Hibernate
am: ማስተኛ

[ctx: keyboard label]
en: Home
am: ቤት

[ctx: keyboard label]
en: Insert
am: ማስገቢያ

[ctx: keyboard label]
en: Left
am: በ ግራ

[ctx: keyboard label]
en: Num_Lock
am: ቁጥር_መቆለፊያ

[ctx: keyboard label]
en: Page_Down
am: ገጽ ወደ_ታች

[ctx: keyboard label]
en: Page_Up
am: ገጽ ወደ_ላይ

[ctx: keyboard label]
en: Pause
am: ማስቆሚያ

[ctx: keyboard label]
en: Print
am: ማተሚያ

[ctx: keyboard label]
en: Return
am: መመለሻ

[ctx: keyboard label]
en: Right
am: በ ቀኝ

[ctx: keyboard label]
en: ScreenSaver
am: መመልከቻውን ማዳኛ

[ctx: keyboard label]
en: Sleep
am: ማስተኛ

[ctx: keyboard label]
en: Space
am: ቦታ

[ctx: keyboard label]
en: Suspend
am: ማገጃ

[ctx: keyboard label]
en: TouchpadToggle
am: ተችፓድ መቀያየሪያ

[ctx: keyboard label]
en: Up
am: ከ ላይ

[ctx: keyboard label]
en: WakeUp
am: መቀስቀሻ

[ctx: keyboard label]
en: WebCam
am: የ ዌብ ካሜራ

en: mm
am: ሚሚ

[ctx: paper size]
en: #10 Envelope
am: #10 ፖስታ

[ctx: paper size]
en: #11 Envelope
am: #11 ፖስታ

[ctx: paper size]
en: #12 Envelope
am: #12 ፖስታ

[ctx: paper size]
en: #14 Envelope
am: #14 ፖስታ

[ctx: paper size]
en: #9 Envelope
am: #9 ፖስታ

[ctx: paper size]
en: DL Envelope
am: DL ፖስታ

[ctx: paper size]
en: Personal Envelope
am: የግል ፖስታ

[ctx: paper size]
en: a2 Envelope
am: a2 ፖስታ

[ctx: paper size]
en: c5 Envelope
am: c5 ፖስታ

en: paused
am: ተቋርጧል

[ctx: print operation status]
en: Finished
am: ጨርሷል

[ctx: print operation status]
en: Generating data
am: ዳታ በማመንጨት ላይ

[ctx: print operation status]
en: Preparing to print
am: ለማተም በዝግጅት ላይ

[ctx: print operation status]
en: Printing
am: በማተም ላይ

[ctx: print operation status]
en: Sending data
am: ዳታ በመላክ ላይ

[ctx: print operation status]
en: Waiting
am: በመጠበቅ ላይ

en: printer offline
am: ማተሚያው ከመስመር ውጪ ነው

en: ready to print
am: ለማተም ዝግጁ ነው

en: test-output.%s
am: ውጤት-መሞከሪያ %s

[ctx: type name]
en: Unknown
am: ያልታወቀ

en: unknown
am: ያልታወቀ
